పార్టీ ఫిరాయింపుల పై వైకాపా మరో వాదనWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
         పార్టీ ఫిరాయింపులను మొదటి నుంచి వ్యతిరేకిస్తున్నారు ఉప రాష్ట్రపతి వెంకయ్య నాయుడు. తాజాగా శరద్ యాదవ్,. అలీ అన్వర్ ల పై వేటు వేసిన సంగతి తెలిసిందే. అలానే వైసీపీ నుంచి టీడీపీకి వెళ్లిన ప్రజాప్రతినిధుల పై వేటు వేయాలని డిమాండ్ చేస్తోంది జగన్ పార్టీ. వెంకయ్యను ఆదర్శంగా తీసుకుని ఎపిలో పార్టీ ఫిరాయించిన ఎమ్మెల్యేలపై అనర్హత వేటు వేయాలని వైకాపా ఎంపీ వైవి సుబ్బారెడ్డి డిమాండ్ చేశారు. అంబేద్కర్ రచించిన రాజ్యాంగానికి తూట్లు పొడుస్తూ ఎపిలో పార్టీ ఫిరాయింపులను నిర్వహించారని  ఆయన విమర్శించారు. ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు, స్పీకర్ కోడెల శివప్రసాదరావులు రాజ్యాంగ ఉల్లంఘనకు పాల్పడ్డారని ఆయన ఆరోపించారు. 
        మూడు నెలల్లో అనర్హత పిటిషన్ లను పరిష్కరించాలని వెంకయ్యనాయుడు చెప్పే మాట. దానిని స్పూర్తిగా తీసుకుని అయినా వెంటనే పిరాయింపు ఎమ్మెల్యేలపై అనర్హత వేటు వేయాలని సుబ్బారెడ్డి కోరారు. ఫిరాయింపుల నిరోధక చట్టం పిటీషన్ సుప్రీంకోర్టులో విచారణలో ఉంది. ఇలాంటి సమయంలో స్పీకర్ గానీ…ముఖ్యమంత్రి గానీ ఈ విషయంలో జోక్యం చేసుకుంటారా లేదా అనే చర్చ సాగుతోంది. దేశంలోని మిగతా రాష్ట్రాల్లోను పార్టీ ఫిరాయింపు చట్టాన్ని ఎమ్మెల్యేలు చాలా మంది ఉల్లఘించారు. అందుకే వాటన్నిటినీ కలిపి విచారించేందుకు వీలుగా ప్రత్యేక బెంచ్ ను ఏర్పాటు చేసింది సుప్రీంకోర్టు. ఫలితంగా ఈ కేసులన్నీ విచారణకు రానున్నాయి. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*