సైరా గురించి చెప్పిన ఉపాసనWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ భార్య ఉపాసన. ఈ మధ్య కాలంలో సోషల్ మీడియాలో ఎక్కువగా టచ్ లో ఉంటోంది. తన వ్యాపారం, కుటుంబానికి సంబంధించి విషయాలను షేర్ చేస్తోంది. బాలయ్య కుమార్తె, నారా లోకేష్ సతీమణి బ్రహ్మణితో కలిసి తిరుగుతోంది. అదే సమయంలో తన అత్తగారి కుటుంబానికి సంబంధించిన విషయాలను చెబుతోంది. మెగాస్టార్‌ చిరంజీవి ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్న చిత్రం సైరా నరసింహారెడ్డి గురించి ఆసక్తికర అంశాలను మిగతా వారితో పంచుకుంది. సురేందర్‌ రెడ్డి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమా పై భారీ అంచనాలున్నాయి. ప్రముఖ స్వాతంత్య్ర సమరయోధుడు కర్నూలు జిల్లాకు చెందిన ఉయ్యాలవాడ నరసింహారెడ్డి జీవితాధారంగా ఈ చిత్రం నిర్మిస్తున్నారు.
                            సైరా సినిమా చిత్రీకరణ ప్రారంభమైంది. తొలి సన్నివేశం గచ్చిబౌలిలోని అల్యూమీనియం ఫ్యాక్టరీలో చిత్రీకరించారు. ఇందుకోసం భారీ సెట్‌ వేశారు. ఇదే సంగతిని చిరంజీవి కోడలు ఉపాసన ట్విట్టర్‌ ద్వారా చెప్పారు. ‘కొణిదెల కుటుంబానికి ఇదో కొత్త ప్రారంభం. మిస్టర్‌.సి(చరణ్‌) రెండోసారి నిర్మాతగా మామయ్య 151వ చిత్రాన్ని ఈరోజు నుంచి ప్రారంభించబోతున్నారు అని చెప్పింది. ఈ సినిమాలోని ‘సైరా నరసింహారెడ్డి’ పాత్ర, చిత్రబృందం మిమ్మల్ని తప్పకుండా మెస్మరైజ్‌ చేస్తాయి’ అని ఉపాసన ట్వీట్‌ చేసింది.
                           ఎస్‌.ఎస్‌ తమన్‌ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ మూవీలో చిరుకు జోడీగా అందాల తార నయనతార నటిస్తున్నారు. బాలీవుడ్‌ మెగాస్టార్‌ అమితాబ్‌ బచ్చన్‌, జగపతి బాబు, విజయ్‌ సేతుపతి, సుదీప్‌ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*