వర్మ సినిమాలో కథానాయికగా మైరా సరీన్ Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
నాగార్జున-రాంగోపాల్ వర్మ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కుతున్న తాజా చిత్రం ఇటీవల  ప్రారంభోత్సవం జరిగిన విషయం తెలిసిందే. “కంపెనీ” పతాకంపై వర్మ-సుధీర్ చంద్ర సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం ఒక షెడ్యూల్ పూర్తి చేసుకొని.. జనవరి నుంచి సెకండ్ షెడ్యూల్ కి సన్నద్ధమవుతోంది. 
                ఈ చిత్రంలో కథానాయిక ఎవరనే విషయంపై గత కొన్ని రోజులుగా వేర్వేరు వార్తలొస్తున్నా విషయం తెలిసిందే. ఈ కన్ఫ్యూజన్ ను క్లియర్ చేసేందుకు వర్మ స్వయంగా రంగంలోకి దిగి.. నాగార్జున హీరోగా తాను తెరకెక్కిస్తున్న నాలుగో సినిమాలో హీరోయిన్ ఎవరనేది ప్రకటించారు. తన ఫేస్ బుక్ ఎకౌంట్ ద్వారా ఈ చిత్రంలో కథానాయికగా పరిచయమవుతున్న మైరా సరీన్ ను పరిచయం చేశారు దర్శకనిర్మాత వర్మ.  
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*