ఇంద్రసేన ఆడియో విడుదలWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
        మదర్ సెంటిమెంట్ తో బిచ్చగాడు గా బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ కొట్టిన విజయ్ ఆంథోని తాజాగా నటిస్తొన్న చిత్రం “ఇంద్రసేన”.  జి.శ్రీనివాసన్ దర్శకత్వంలో వస్తున్న ఈచిత్రాన్ని విజయ్ ఆంథోని ఫిలిం కార్పొరెషన్  పతాకంపై కృష్ణారెడ్డి , రాధికా శరత్ కుమార్, ఫాతిమా విజయ్ ఆంథోని సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో విజయ్ అంథోని  బ్రదర్ సెంటిమెంట్ తో ఇంద్రసేన గా వస్తున్నాడు. ఇప్పటికె ట్రైలర్ తో సెన్సెషన్ క్రియేట్ చెసిన ఇంద్రసేన నవంబర్ 30న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ చిత్ర ఆడియో ను   రాజశేఖర్, జీవిత ఆవిష్కరించారు.. సినీ మ్యాక్స్ లొ జరిగిన ఈ ఆడియో వేడుకలొ చిత్ర యూనిట్ సభ్యులు పాల్గొన్నారు.  
         విజయ్ ఆంథోని, డైనా చంపిక, మహిమా,  జ్వెల్ మారీ, రాదా రవి, కాళీ వెంకట్, నళినీ కాంత్ రింధు రవి తదితరులు నటించిన ఈ చిత్రానికి  మాటలు- సాహిత్యం:భాష్యశ్రీ, ఆర్ట్ : ఆనంద్ మణి,  సంగీతం- కూర్పు: విజయ్ ఆంథోని, సినిమాటోగ్రఫీ : కె.దిల్ రాజ్, లైన్ ప్రొడ్యూసర్: శాండ్రా జాన్సన్, నిర్మాత: కృష్ణారెడ్డి, రాధిక శరత్ కుమార్, ఫాతిమా విజయ్ ఆంథొని, దర్శకత్వం: జి.శ్రీనివాసన్.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*