కాలిపోయిన అక్కినేని స్మృతులుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
మనం సినిమా సెట్టింగ్ లు కాలిపోయాయి. హైదరాబాద్ లోని అన్నపూర్ణ స్టూడియోలో అగ్ని ప్రమాదం జరగడమే ఇందుకు కారణం. విద్యుత్ షార్ట్ సర్కూట్ వల్లనే ఈ ప్రమాదం చోటు చేసుకుంది. నాలుగు అగ్నిమాపక దళాలు రంగంలోకి దిగి మంటలను ఆర్పేశాయి. రూ.2 కోట్ల మేరకు ఆస్తి నష్టం జరిగింది. అదృష్టవశాత్తూ మిగతా ఫోర్లకు అది వ్యాపించక పోవడంతో ఎవరికీ ఎలాంటి నష్టం జరగలేదు. సెట్టింగ్ దగ్దం అయ్యేటప్పుడు మిగతా ఫోర్లల్లో రెండు చోట్ల షూటింగ్ జరుగుతోంది. మంటలను చూసి వారు బయటకు పరుగులు తీశారు. ఫైరింజన్లు వెంటనే వస్తే ఆస్తి నష్టం తగ్గేది. గంట తర్వాత రావడమే సెట్టింగ్ పూర్తిగా దగ్దం అయ్యేందుకు దారి తీసింది.
               దీని పై  సినీ నటుడు నాగార్జున మాట్లాడారు. మనం సినిమా సెట్ పూర్తిగా కాలిపోవడం చాలా బాధగా ఉంది. తన తండ్రి అక్కినేని నాగేశ్వరరావుతో కలిసి నటించిన సినిమా కావడంతో ఈ సెట్ ను చూసినప్పుడల్లా ఆయన గుర్తొచ్చేవారు. అందుకే ఆయన జ్ఞాపకార్థం దాన్ని తీసేయకుండా అలాగే ఉంచాం. మనుషులే పోయినప్పుడు.. సెట్‌ కాలిపోతేముందిలే అన్న నాగార్జున.. ప్రమాదంలో ఎవరికీ గాయాలు కాలేదు. అదే సంతోషకరమైన విషయం అన్నారు. మరోవైపు రవీంద్రభారతిలోను అగ్ని ప్రమాదం జరిగింది. కెమెరాలతో పాటు.. ముందు వైపు ఉండే కొన్ని సెట్టింగ్ లు కాలిపోయాయి. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*