ఎన్టీఆర్ సినిమా ప్రారంభోత్సవానికి క్లాప్ కొట్టిన పవన్Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
 
       యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ చిత్రం ప్రారంభోత్సవానికి పవర్ స్టార్ పవన్ కల్యాణ్ విచ్చేశారు. తారక్‌ 28వ చిత్రానికి త్రివిక్రమ్‌ దర్శకత్వంలో వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్ర పూజా కార్యక్రమం హైదరాబాద్‌లో వైభవంగా జరిగింది. ఈ సినిమాకు పవన్‌ తొలి క్లాప్‌ కొట్టి సక్సెస్ కావాలని ఆకాంక్షించారు.  ‘నాకివన్నీ భయం సర్‌.  చేతులు వణుకుతున్నాయ్‌. క్లాప్‌ కొడుతూ ఏం చెప్పాలని అని అడిగారు పవన్ కల్యాణ్. ‘తారక్‌ దండం పెట్టుకుంటాడు. ఆయన కెమెరా స్విచాన్‌ చేస్తాడు అని త్రివిక్రమ్ సమాధానం చెప్పాడు. క్లాప్‌ కొట్టిన తర్వాత తారక్‌ దేవుడికి దండం పెట్టుకోవాలి. అప్పుడు ‘నేను ఏ వైపు తిరిగి దండం పెట్టాలి. లుక్‌ ఇటా అటా’ అంటూ తారక్‌ వేసిన ప్రశ్నలతో అంతా హాయిగా నవ్వుకున్నారు. క్లాప్ కొట్టాక పవన్ కల్యాణ్ కూర్చోవడంతో అంతా మరోసారి నవ్వారు. మొత్తంగా పవన్ కల్యాణ్ క్లాప్ కొట్టే కార్యక్రమం సరదాగా సాగిపోయింది. 
         ఎన్టీఆర్ సతీమణి లక్ష్మీ ప్రణతి, తనయుడు అభయ్‌రామ్‌ సెట్లోకి వచ్చి సందడి చేశారు. హారికా-హాసిని క్రియేషన్స్‌ బ్యానర్‌పై ఈ చిత్రాన్ని ఎస్‌.రాధాకృష్ణ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి ఇంకా పేరు పెట్టలేదు. ఎన్టీఆర్ సినిమాకు పవన్ కల్యాణ్ హాజరు కావడం శుభపరిణామం. ఇక ముందు ఇలాంటి కార్యక్రమాలు జరిగితే తెలుగు సినీ పరిశ్రమలో సుహృద్భావ వాతావరణం ఏర్పడుతుందనడంలో ఎలాంటి సందేహం లేదు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*