బీర్లు తాగి. బిర్యానీ తిన్న నాగార్జునWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
      ఎంజాయ్ జీవితమంటే హీరో నాగార్జునదే. కుర్రతనంలో అంతే చేశాడు. ఇప్పుడు అంతే. మధ్యాహ్నం రెండు బీర్లు తాగి..చికెన్ బిర్యానీ తిన్నాడు. ఆ తర్వాత రెండు గంటలు హాయిగా పడుకున్నాడట. ఇది ఆదివారం నేను చేసిన పని అన్నారు నాగ్. రాజుగారి గది-2 సినిమా హిట్ ఇచ్చిన జోష్ లో ఉన్నాడు నాగార్జున. ఏ ప్రశ్న అడిగినా మొహమాటం పడకుండా చెబుతాడు. మీరు ఆల్కాహాల్ తీసుకుంటారా అని అడిగితే రెండు బీర్లు తాగానని చెప్పడంతో విస్తుబోవడం మీడియా వారి వంతు అయింది. ‘రాజు గారి గ‌ది 2’ స‌క్సెస్ మీట్‌లో నాగ్ టాపిక్ సండే మెను పై పడింది. ”ఈ సండే చాలా సంతోషంగా గ‌డిపాను. కొన్ని రోజులుగా చైతూ పెళ్లి హ‌డావుడిలో ఉన్నా. ఈ రోజు రిలాక్డ్స్ గా గ‌డిపానని చెప్పడంతో కోడలు సమంతాతో పాటు..అంతా నవ్వుకున్నారు. 
        నిజం చెప్పాడో. అబద్దం చెప్పాడో తెలియదు. కానీ చెప్పేశాడు. తనను మీసాలు ఎందుకు తీసావు. కోడలు సమంత వచ్చాక ఎలా ఉంది వంటి ప్రశ్నలను ఎక్కువగా అడుగుతున్నారు. అవి తప్ప ఇంకేమి ఉండవా అంటున్నారు నాగార్జున. రాజుగారి గదిలో కొన్ని కామెడీ సీన్లు కావాలనే తీసేసినట్లు చెప్పారు నాగ్. కోడలు రాకతో తమ ఇంట సక్సెస్ మరింత పెరిగిందని ఆనందం వ్యక్తం చేశాడు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*