నాగ చైతన్య, సమంతల పెళ్లి (న్యూ గ్యాలరీ )Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
టాలీవుడ్ ప్రేమ జంట అక్కినేని నాగ చైతన్య, హీరోయిన్ సమంత వివాహ వేడుకలు వైభవంగా సాగుతున్నాయి. గోవాలోని ‘డబ్ల్యూ’ హోటల్ లో చైతు-సామ్ ల పెళ్లి హిందూ, క్రిస్టియన్ సాంప్రదాయాల ప్రకారం జరుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. రాత్రి 11.52 గంటలకు హిందూ సాంప్రదాయం ప్రకారం సమంత మెడలో చైతన్య మూడు ముళ్లు వేయనున్నారు. శనివారం సాయంత్రం 5.30 గంటల నుండి 6.30 గంటల వరకు క్రిస్టియన్ పద్దతిలో వివాహం జరగనుంది. శుక్రవారం మధ్యాహ్నం సంగీత్, మెహందీ కార్యక్రమాలు చాలా సందడిగా సాగాయి. ఈ వేడుకలో ఎప్పుడూ కామ్ గా ఉండే చైతు మేనమామ, ప్రముఖ నిర్మాత డి సురేష్ బాబు, సమంత కలిసి డాన్స్ చేశారు. ఈ మేరకు ఫొటోలు సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. చైతు, సమంతలతో కలిసి దిగిన ఫొటోలను వేడుకలకు హాజరైన చిన్మయి, రాహుల్ రవీంద్రన్, వెన్నెల కిషోర్, సుశాంత్, అడవి శేష్ తదితరులు హాజరయ్యారు.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*