బీజేపీతో పొత్తు వద్దనే పిలుపుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
        2019 ఎన్నికల్లో బీజేపీతో పొత్తు వద్దంటున్నారు మెజార్టీ టీడీపీ నేతలు. ఆ పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకోవడం వల్ల 7 నుంచి 8 శాతం మైనార్టీ ఓట్లను పొగొట్టుకోవాల్సి వస్తుందనేది వారి వాదన. నంద్యాల, కాకినాడ ఎన్నికల్లో కమలం పార్టీ లేకుండానే టీడీపీ గెలిచిన సంగతిని గుర్తు చేస్తున్నారు. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియా వేదికగా సి.ఎం చంద్రబాబునాయుడుకు సమాచారం పంపుతున్నారు. బీజేపీని వదులు కోవడం వల్ల 2 నుంచి 3 శాతం ఓట్లు వెళతాయి. అంతకు మించి నష్టం జరిగే అవకాశం లేదు. అదే సమయంలో జిఎస్టీ, పెద్ద నోట్ల రద్దు వంటి అంశాలు రేపు బీజేపీకి గుదిబండగా మారనున్నాయి. సామాన్య మానవుడు వాటి గురించి ఆలోచించి ఓటేస్తే ఆ మేరకు టీడీపీ నష్టపోతుందనేది వారి వాదన. 
       అంతే కాదు..ఇటీవల లగడపాటి రాజగోపాల్ నిర్వహించిన సర్వేలోను అదే విషయం వచ్చిందంటున్నారు. కేంద్రంతో పేచి పెట్టుకుంటే రాష్ట్రానికి రావాల్సిన నిధులకు గండి పడటం తప్ప మరోకటి లేదనేది చంద్రబాబు ఆలోచన. అందుకే కమలం నేతలు నోరు జారినా తమ క్యాడర్ ను కంట్రోల్ లో పెడుతున్నారు చంద్రబాబు. రాబోయే కాలంలో బీజేపీ ఎక్కువ సీట్లు అడిగే ఆలోచన చేస్తోంది బీజేపీ. పోయిన సారి నాలుగు ఎంపీ సీట్లు ఇస్తే కేవలం రెండు గెలిచింది. కాబట్టి వారు అడిగినన్ని సీట్లు ఇవ్వడం వల్ల లాభం కంటే నష్టమే ఎక్కువ జరుగుతుందని చంద్రబాబు ఆలోచిస్తున్నారట. 
     అందుకే క్యాడర్ ఇప్పుడు చంద్రబాబు ఆలోచించాలని చెబుతున్నారు. వారి మాటలను చంద్రబాబు పరిగణనలోకి తీసుకుంటారా లేదా అనేది తేలాల్సి ఉంది.  
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*