కమల్, కేజ్రివాల్ లు ఏం మాట్లాడారంటేWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
ఢిల్లీ సి.ఎం కేజ్రివాల్ చైన్నైకు వచ్చారు. ఆ వస్తే ఏముంది అనుకున్నారు అంతా. కానీ ఆయన రాక తమిళనాడు రాజకీయాల్లో ఆసక్తికర మలుపు తిప్పింది. విలక్షణ నటుడు కమల్ హాసన్ ఇంటికి వెళ్లిన ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ అధినేత కేజ్రీవాల్ చాలా సేపు చర్చలు జరిపారు. రాజకీయ పార్టీ పెడతానని కమల్ ప్రకటించిన తర్వాత కేజ్రీవాల్ వెళ్లి మరీ కలవడం ఉత్కంఠను పెంచుతోంది. కమల్ హాసన్ ఆప్ లో చేరే అవకాశముందా అనే కోణంలో చర్చ సాగుతోంది.  
          మతతత్వం, అవినీతికి వ్యతిరేకంగా పోరాడేవారందరూ ఏకం కావాల‌ని ఈ సందర్భంగా ఢిల్లీ సీఎం అర‌వింద్ కేజ్రీవాల్ పిలుపునిచ్చారు. తాను క‌మ‌ల్ హాస‌న్ వీరాభిమానిన‌ని చెప్పారు. క‌మ‌ల్ హాస‌న్‌ను రాజ‌కీయాల్లోకి ఆహ్వానిస్తునట్లు ప్రకటించారు. కేంద్రంతో తాను చేసే పోరాటానికి కలిసిరావాలని కమల్ ను కోరినట్లు చెప్పారు కేజ్రివాల్. రానున్న కాలంలోను క‌మ‌ల‌హాస‌న్‌తో కలిసి పలు విషయాలపై మాట్లాడతానని చెప్పారు ఆప్ అధినేత. 
       కేజ్రీవాల్‌ తో మాట్లాడటం చాలా సంతోషం. కేజ్రీవాల్ పోరాటం బాగుంది. అవినీతికి వ్య‌తిరేకంగా గ‌ళ‌మెత్తిన‌వారంద‌రూ త‌నకు ఆత్మీయులేన‌ని కమల్ హాసన్ మీడియాకు తెలిపారు. తమ ఇద్దరి ఆలోచనలు ఒక్కటే అని, అవినీతికి వ్యతిరేకంగా పోరాడతామని చెప్పారు. తన రాజకీయ పార్టీ ఏర్పాటు, పనితీరు, తీసుకోవాల్సిన చర్యలు, అసలు ఏం చేయాలనే అంశం పై ఢిల్లీ సీఎం కేజ్రీవాల్ సలహా తీసుకున్నట్టు తెలుస్తోంది. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*