పడక సుఖం అందిస్తేనే చాన్స్ అన్నారటWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
        సినిమా అవకాశాల కోసం హీరోయిన్లు చాలానే పోగొట్టుకుంటారు. కొందరు చెబుతారు. మరికొందరు చెప్పరు. చెప్పాలని ఉన్నా చెప్పలేని పరిస్థితి.  కొందరు దర్శకులు, నిర్మాతలు, హీరోలు చేసే లైంగిక వేధింపులు చాలానే ఉన్నాయనే ఆరోపణలు వచ్చాయి. ఇంకా వస్తూనే ఉన్నాయి. హీరోయిన్లను మానసికంగా శారీరకంగా చాలా ఇబ్బందులు పెడుతున్నా భరించిన వాళ్ళు లేకపోలేదు. పరిశ్రమలో నిలదొక్కుకోవాలనే ఆలోచనే ఇందుకు కారణం. ఐశ్వర్య రాజేష్ అనే హీరోయిన్ ఇందుకు ఒప్పుకోలేదు. తనకు ఎదురైన సంగతిని బాహాటంగానే చెప్పేసింది.
       జంధ్యాల గారి ఆనంద భైరవి సినిమాలో రాజేష్ అనే హీరో గుర్తున్నాడా.. ఆ తర్వాత చాలా సినిమాల్లో విలన్ గా, సపోర్టింగ్ ఆరిస్ట్ గా అనేక పాత్రలు చేసాడు. రాజేష్ కూతురే ఐశ్వర్య రాజేష్. తమిళ సినిమాల్లో నటించి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది ఐశ్వర్య రాజేష్, కానీ బాలీవుడ్ మీద మమకారంతో ఆమె హిందీ సినిమాల చాన్స్ ల కోసం ప్రయత్నించింది. కానీ అక్కడి వారు తమకు సుఖం అందిస్తేనే చాన్స్ అని చెప్పేశారట. అంతే వారిని మొహం మీదనే తిట్టేసి వచ్చిందట. లైంగికంగా వేధించేందుకు ప్రయత్నించారని చెప్పింది. ఆ సంగతి తలచుకుంటేనే కన్నీళ్ళు ఆగడం లేదని బాధతో చెప్పింది. రాజేష్ పరిశ్రమలో చాలా మంచి పేరు ఉంది. దాన్ని చెడగొట్టే సినిమాలు ఏవి చేయనని చెప్పేసిందా అమ్మడు. తెలుగులో అవకాశం వస్తే వదులుకోనని చెబుతోందీ అమ్మడు. అందంతో పాటు మంచి అభినయం ఉన్న ఐశ్వర్య రాజేష్ ను మన వాళ్లు తీసుకుంటారో లేదో. 
     గతంలో హీరోయిన్ రెజీనాను గెస్ట్ హౌవుస్ కు రావాలని తమిళ నిర్మాత ఒకరు అడిగారు. అందుకే ఆ సినిమాలో నటించలేదు రెజీనా. ఓ ఇంటర్వూలో ఇదే విషయం చెప్పేసింది. చాలా మంది హీరోయిన్లు బయటకు చెప్పుకోలేకపోతున్నారు గానీ.. ఎక్కువ మందికి ఇదే పరిస్థితి ఎదురవుతుందంటున్నారు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*