ఐలయ్యను డేరా బాబాతో పోల్చిన కవితWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
కంచ ఐల‌య్య రాసిన పుస్త‌కం ‘సామాజిక స్మ‌గ్ల‌ర్లు కోమ‌టోళ్లు’ పై దుమారం రేగుతున్న సంగతి తెలసిందే. ఇప్పటికే ఆంధ్ర ప్రభుత్వం నిషేధం విధించింది. తెలంగాణలోను ఆ పుస్తకాన్ని బ్యాన్ చేయాలనే డిమాండ్ వచ్చింది. ఈ మేరకు ఆర్యవైశ్య మహాసభ రౌండ్ టేబుల్ సమావేశం జరిగింది. ఈ సమావేశంలో కంచ ఐల‌య్య‌పై తీవ్రస్థాయిలో మండిప‌డ్డారు ప్రముఖులు. సినీనటి కవిత మరింత దూకుడుగా మాట్లాడారు. కంచ ఐలయ్య డేరా బాబాకంటే పెద్ద ద్రోహి అని మండిపడ్డారు. ఏపీ సీఎం చంద్ర‌బాబు నాయుడు, తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ స్పందించి ఐల‌య్య‌పై చ‌ర్య‌లు తీసుకోవాల‌ని డిమాండ్ చేశారు. ఆర్య,వైశ్యులు అన్ని రంగాల్లో ఉన్నారని కావాలని ఒక కులాన్ని దూషించడం మంచి పద్ధతి కాదని కవిత హెచ్చరించారు. 
          ఐలయ్యకు ప్రజా గాయకుడు గద్దర్ లాంటి వారు మద్దతు పలికిన సంగతి తెలిసిందే. ఒక రచయితగా ఆయన తన అభిప్రాయాన్ని చెప్పారు. ఇందులో తప్పు ఒప్పు ఉండవచ్చు. అంత మాత్రాన చంపేస్తామని.. నరికేస్తామని అంటే ఎలా అని ప్రశ్నిస్తున్నారు గద్దర్. ఓట్ల కోసం ఇప్పుడు ప్రభుత్వాలు రెండు ఆ బుక్ పై నిషేధం విధించే అవకాశం ఉంది. ఇప్పటి వరకు ఆ పుస్తకం గురించి పెద్దగా ఎవరికీ తెలియదు. కానీ ఇప్పుడు ఆ బుక్ సేల్స్ విపరీతంగా పెరుగుతున్నాయట. ఫలితంగా ఐలయ్యకు ఆదాయం సమకూరుతోంది. మరిన్ని పుస్తకాలు రాసేందుకు తగిన ఆర్థిక వనరులను వారే సమకూరుస్తున్నారని ఐలయ్య వ్యంగ్యంగా అన్నట్లు తెలుస్తోంది. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*