రాజకీయాల్లోకి వస్తానన్న విశాల్Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
       తమిళ నటుల రాజకీయ ప్రవేశం ఆసక్తికరంగా మారింది. సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ పార్టీ పెడుతుండగా..కమల్ హాసన్ అదే మాట చెప్పారు. వారే కాదు..నేను రాజకీయాల్లోకి వస్తానంటున్నాడు యంగ్ హీరో విశాల్.  దక్షిణభారత నటినటుల సంఘం ఎన్నికల్లోనూ, తమిళ నిర్మాతల మండలి ఎన్నికల్లోనూ గెలిచి సంచలనం సృష్టించారు విశాల్‌.  తన అభిమాన సంఘం దేవీ ట్రస్ట్‌ ద్వారా పలు సేవా కార్యక్రమాలను నిర్వహిస్తున్నారు విశాల్. విశాల్‌ హీరోగా నటించి నిర్మించిన తాజా చిత్రం తుప్పరివాలన్‌ బాగా ఆడుతోంది.  ఈ చిత్ర ప్రచారంలో భాగంగా విశాల్ మాట్లాడారు. రాజకీయ రంగ ప్రవేశం ఆలోచనతోనే ఈ సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తున్నారా? అన్న ప్రశ్నకు నిజమేనన్నారు. ఈ విషయంలో దాపరికాలు నాకు ఇష్టం లేదు. అధికారం ఉంటే ప్రజలకు మంచి చేయవచ్చు. మంచి చేయడమే రాజకీయం అయితే నేను కచ్చితంగా రాజకీయాల్లోకి వస్తానని చెప్పారు. 
      ఆర్థిక లోటు అంటూనే ఎమ్మెల్యే జీతాలు మాత్రం పలు రెట్లు పెంచుకున్నారు. ఉత్తరప్రదేశ్‌, మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు రైతుల రుణాలను మాఫీ చేశారనీ, తమిళనాడులో రైతులు ఆత్మహత్యలు చేసుకుంటున్నా, ఆందోళన బాట పట్టినా రుణమాఫికి నిరాకరిస్తున్నారని చెప్పారాయన.  రాజకీయాల్లోకి ఎవరు వచ్చినా ఉచిత​ విద్య, వైద్యాన్ని అందించాలని విశాల్‌ కోరడం హాట్ టాపికైంది. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*