దర్శకుడే నా దేవుడన్న మహేష్ బాబుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
       దర్శకుడే నా దేవుడు.  సినిమాను నడిపించేది ఆయనే. దర్శకుడు ఎలా చెబితే అలాచేస్తాను. అందుకే చాలా హిట్లు వచ్చాయి. పోకిరి, అతడు, ఒక్కడు, దూకుడు, శ్రీమంతుడు ఇలా వచ్చినవే. అందుకే ఇప్పుడు మురుగదాస్ చెప్పినట్లు నడిచాను. అందుకే స్పైడర్ సినిమా హిట్ అవుతుందనే నమ్మకం ఉందన్నారు ప్రిన్స్ మహేష్ బాబు. స్పైడర్ ప్రీ రిలీజ్ పంక్షన్ హైదరాబాద్ లో అట్టహాసంగా జరిగింది. ఈ సందర్భంగా మాట్లాడిన మహేష్..ప్రేక్షకుల ఆదరణ వల్లనే తాను ఎదిగానని…సినిమా హిట్ అయితే చూస్తారు. బాగోలేకపోతే చూడరు. అందుకే మీరు నాకు బాగా నచ్చారని చెప్పారు. ఎప్పుడుకావాలంటే అప్పుడు డేట్స్ ఇచ్చిన రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ ను మెచ్చుకున్నారు మహేష్ బాబు. రకుల్ పనితీరు ఎలా ఉంటుందో నాకంటే మీకే బాగా తెలుసు. అంతా చూస్తున్నారు. అందుకే ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదన్నారు మహేష్ బాబు.  
        అంతే కాదు…పీటర్ సన్ సీన్స్ ను అద్భుతంగా చేశారని..విలన్ పాత్రలో నటించిన ఎస్.జే సూర్య నటన చాలా బాగుందని కితాబునిచ్చారు మహేష్ బాబు. 2 వేల మంది ఆర్టిస్టుల మధ్య చాలా జాగ్రత్తగా సూర్య నటించిన తీరు బాగుందన్నారు ప్రిన్స్ మహేష్ బాబు. మురుగదాస్ తీసే విధానం చాలా బాగుంటుందన్నారు. అందుకే సినిమా విడుదలయ్యే సెప్టెంబర్ 27 కోసం చాలా మంది ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారని చెప్పారు. మహేష్ బాబును తమిళంలో మాట్లాడమని .యాంకర్ సుమ కోరగా..నిరాకరించారు. తమిళ ప్రేక్షకులు ఈ సినిమా ఆదరిస్తారని తెలుగులోనే చెప్పారు మహేష్ బాబు. మహేష్ బాబు మాట్లాడటం ముగియక ముందే వేదిక పైకి వచ్చారు ఆయన సతీమణి నమ్రతా శిరోద్కర్, మహేష్ కుమారుడు గౌతమ్, కూతురు సితారలు ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిచారు.  
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*