పోలవరం పనుల నుంచి ఒక కంపెనీకి ఉద్వాసనWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
పోలవరం ప్రాజెక్ట్ పనుల నుంచి ట్రాన్ స్ట్రాయ్ కంపెనీని తొలగించారు. పని తీరు వేగంగా లేకపోవడమే ఇందుకు కారణం. ఈ మేరకు సి.ఎం చంద్రబాబునాయుడు ఆదేశాలిచ్చారు. పోలవరంపై ప్రతి సోమవారం సమీక్ష చేస్తున్న ఆయనకు నాన్చుడు ధోరణి నచ్చడం లేదు. వచ్చే ఏడాది నాటికి పోలవరం నీటిని విడుదల చేయాలని భావిస్తున్నారు చంద్రబాబు. ఇందుకు ట్రాన్స్ స్ట్రాయ్ కంపెనీ సహకరించక పోగా.. జాప్యం చేస్తుందనే ఆరోపణలు వస్తున్నాయి. మొత్తం పనితీరుపై విచారణ జరిపిన తర్వాత.. ఒకటికి రెండు సార్లు నిర్థారణ చేసుకున్నాకనే ఆ కంపెనీని తప్పించినట్లు తెలుస్తోంది. 
            పోలవరం పనుల్లో జాప్యం చేస్తే సహించేది లేదని ప్రధాన కాంట్రాక్ట్‌ సంస్థ ట్రాన్‌స్ట్రాయ్‌కు నోటీసులు ఇచ్చింది ప్రభుత్వం. 60-సి కింద నోటీసులు ఇచ్చిన ప్రభుత్వం ఆ తర్వాత న్యాయ పరమైన చిక్కులు కూడా రాకుండా జాగ్రత్త పడింది. ఇప్పుడు వేరే కంపెనీలకు పనులు అప్పగించనుంది. ట్రాన్‌స్ట్రాయ్‌ చేయలేని పనులను మంచి పేరున్న సంస్థలకు అప్పగించే ఆలోచన చేస్తోంది. ఫలితంగా నిర్దేశిత సమయంలోగా ప్రాజెక్టు పూర్తి అవుతుందని నమ్ముతోంది. 
           ఎల్ అండ్ టీ, బేయుర్, పుడ్జ్ మిస్టర్, త్రివేణి ఇంజనీరింగ్ వంటి కంపెనీలు పోలవరంలో పని చేస్తున్నాయి. ట్రాన్‌స్ట్రాయ్‌ ని పక్కన పెట్టడంతో మేఘ ఇంజనీరింగ్ కంపెనీకి ఆ పనులు అప్పచెప్పే వీలుంది. పట్టిసీమ, పురుషోత్తపట్నం, ముచ్చుమర్రి ప్రాజెక్టులను అనుకున్న సమయం కంటే ముందే పూర్తి చేసింది మేఘ కంపెనీ. దీంతో పోలవరం ప్రాజెక్ట్ త్వరతిగతిన పూర్తి చేయడానికి  మేఘా వైపు మొగ్గు చూపుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. మరోవైపు మేఘ కంపెనీ పై విపక్షాలు ఆరోపణలు చేస్తున్నాయి. పర్సెంటేజీల కోసమే ఆకంపెనీ వైపు ప్రభుత్వం మొగ్గు చూపుతుందనే విమర్శలు చేస్తున్నాయి. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*