మిథాలీ రాజ్ హాట్ ఫోటోలతో ఒకటే చర్చWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
గత 18 ఏళ్లుగా టీం ఇండియాకు ఎన్నో విజయాలను అందించింది మహిళా క్రికెట్ కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్. ఇటీవలే ఇంగ్లండ్‌లో ముగిసిన మహిళా ప్రపంచకప్‌‌లో భారత జట్టును ఫైనల్ కి చేర్చింది. తృటిలో కప్ మిస్ అయినా రన్నరప్‌గా నిలిపిన ఘనత మిథాలీ కే దక్కుతోంది. అత్యధిక పరుగులు చేసిన బ్యాట్స్ ఉమెన్ గా రికార్డులు క్రియేట్ చేసింది. ఎప్పుడూ వివాదాలకు చాలా దూరంగా ఉండే మిథాలీ ఇప్పుడు హాట్ ఫోటోలతో దర్శనమిస్తోంది. కుర్రకారును రెచ్చగొడుతోంది. ఏమైంది అసలు మిథాలీకి అంటున్నారు అంతా. లోనెక్ దుస్తులు ధరించి నెట్ లో ఫోటో పెట్టడంతో ఇటీవలనే చాలా వివాదమైంది. దీనిపై స్పందించలేదామె. ఇప్పుడు మరో లేటెస్ట్ స్టిల్‌ని కూడా జత చేసింది.
             ఇక ఆటకు విశ్రాంతి తీసుకోవాలనిపిస్తుందని ఇటీవల మిథాల్ రాజ్ చెప్పిన మాట. ఆట కోసం పెళ్లిని వాయిదా వేస్తు వచ్చిన ఆమె సరైన వరుడు కోసం ఎదురు చూస్తోంది. కానీ ఇలా హాట్ ఫోటోలతో ఆకట్టుకునే ప్రయత్నం చేయడం ఏంటనే విమర్శలు వస్తున్నాయి. చాలా పద్దతిగా ఉండే మిథాలీ రాజ్.. కురస దుస్తులతో కనిపిస్తోంది. నా దుస్తులు నా ఇష్టం అన్నట్లు వ్యవహరిస్తోంది. మరోసారి ఈ ఫోటో పైనా దుమారం రేగుతోంది.  
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*