మంచి కాన్సెప్ట్ తో రమ్మన్న వెంకీWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
బిగ్ తెరను ఏలిన పెద్ద హీరోలు ఇప్పుడు బుల్లి తెర పై ఆసక్తి చూపిస్తున్నారు. తెలుగు హీరోలు చిరంజీవి, నాగార్జున, ఎన్టీఆర్, రానాలు ఇప్పటికే తమ సత్తా చూపించారు. మీలో ఎవరు కోటేశ్వరుడితో నాగ్, మెగాస్టార్ లు రాణించగా.. బిగ్ బాస్ షోతో ఎన్టీఆర్, నెంబర్ వన్ యారితో రానాలు అలరిస్తున్నారు. ఇక ఇప్పుడు విక్టరీ వెంకటేష్ వంతు వచ్చింది. త్వరలోనే ఆయన బుల్లితెర పై కాలు మోపేందుకు సిద్దమవుతున్నారట. 
                          ఇటీవల తనను కలిసిన సినీ బృందంతో ఇదే విషయం పై చెప్పారట వెంకీ. మంచి కాన్సెప్ట్ తో రండి. అందరినీ ఆలోచించేలా కార్యక్రమం ఉండాలి. నేను హోస్ట్ చేస్తానని చెప్పారు. డబ్బుల సంగతి పక్కన పెట్టండి. ప్రతి ఇంట్లోను మన కార్యక్రమం వస్తే చూసేలా ఉండాలని కోరినట్లు సమాచారం. దీంతో వారు కాన్సెప్ట్ తయారు చేసే పనిలో పడ్డారు. వారం, పది రోజుల్లోనే అంతా తయారు చేసుకుని ఆయన ముందుకు వెళ్లేలా ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఇది తెలిసిన మిగతా చానల్ వాళ్లు మంచి కార్యక్రమం తయారు చేసే పనిలో బిజీగా ఉన్నారు. దీంతో వెంకీ ఏ చానల్ కార్యక్రమంలో వ్యాఖ్యాతగా వ్యవహరిస్తారనేది ఇప్పుడు హాట్ టాపికైంది. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*