జయ జానకీ నాయకకు ప్రశంసలుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
అమ్మాయి ప్రేమ కోసం అబ్బాయి పడే తపన.. ఆమెను ఎలా దక్కించుకున్నాడనేది జయ జానకీ నాయక సినిమా ఇతి వృత్తం. ప్రేయసిని దక్కించుకునేందుకు మంత్రి కుమారుడుని ఎదుర్కోవడం, పైట్స్, యాక్షన్ సీన్స్ తో తెరకెక్కించాడు దర్శకుడు బోయపాటి. గత రెండు సినిమాల కంటే పర్వాలేదనిపించాడు బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్. అయితే ఈ సినిమాను చూసి ప్రశంసించారు ఉప సభాపతి మండలి బుద్ద ప్రసాద్. సినిమాలో వచ్చే క్లైమాక్స్ చాలా బాగుంటుంది. అది సాగర సంగమం హంసలదీవి వద్ద తీశారు. ప్రాచీన విశిష్ఠత ఉన్న సాగర సంగమం హంసలదీవి ప్రాంతాన్ని అద్భుతంగా తెరకెక్కించిన జయ జానకి నాయక చిత్ర బృందాన్ని ఉపసభాపతి మండలి బుద్ధప్రసాద్ అభినందించారు. ప్రముఖ దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్, రకుల్ ప్రీతీసింగ్ హీరో హీరోయిన్‌లుగా తెరకెక్కిన ఈ చిత్రం జయజానకీ నాయక. ఈ సినిమా చూసిన బుద్ధప్రసాద్ హంసలదీవి విశిష్ఠతకు మరింత ప్రాచుర్యం పొందుతుందన్న ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. సాగర సంగమ ప్రాంతాన్ని ఎంతో అద్భుతంగా దర్శకుడు తెరకెక్కించారన్నారు. దివిసీమ ప్రాంత ఔన్నత్యాన్ని తెలిపే విధంగా జొన్నవిత్తుల రాసిన శ్లోకం ఆమోఘమన్నారు మండలి. గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా భారీ తారాగణంతో ఎక్కువ విడిదిలో ఈ ప్రాంతంలో తీసిన దృశ్యాలు వీక్షకులను ఎంతో ఆకట్టుకున్నాయి. సినిమాలో పలుసార్లు సాగర సంగమం గురించి ఉచ్చరించడం ద్వారా ఈ ప్రాంత విశిష్ఠతను తెలియజేసినట్లైందన్నారాయన. ఈ చిత్రం ద్వారా దివిసీమ పర్యాటకంగా మరింత అభివృద్ధి చెందగలదన్నారు మండలి బుద్ద ప్రసాద్. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*