సాక్షి టీవీకి నోటీసులుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
నంద్యాల ఉప ఎన్నికల్లో వైసీపీ ఎన్నికల ప్రచారాన్ని నిరంతరాయంగా చూపిస్తున్న సాక్షి టీవీకి నోటీసులు జారీ చేశారు కర్నూలు జిల్లా కలెక్టర్ మరియు జిల్లా ఎన్నికల అధికారి సత్యనారాయణ. రెండు రోజుల్లో సాక్షి టీవీ ఇందుకు సంబంధించిన సమాచారం ఇవ్వాలని ఆ నోటీసులో పేర్కొన్నారు. మిగతా టీవీ చానల్స్ వార్తలను ప్రసారం చేస్తున్నా.. సాక్షిటీవీకే ఎందుకు ఇచ్చారనేది ఇప్పుడు హాట్ టాపికైంది. వార్తలను వార్తలుగా మిగతా వారు ఇస్తుండగా… 24 గంటలు సాక్షి టీవీ చానల్ ఉప ఎన్నికల ప్రసారాలను ఇవ్వడం అభ్యంతరానికి కారణమైంది. ఈ మేరకు జిల్లా ఎన్నికల సంఘానికి టీడీపీ నేతలు ఫిర్యాదు చేయడంతోనే కలెక్టర్ నోటీసులు ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. 
              సి.ఎం చంద్రబాబునాయుడును నడిరోడ్డు మీద కాల్చిచంపాలని జగన్ చేసిన వ్యాఖ్యలపై ఈసీ నోటీసులు జారీచేసిన సంగతి తెలిసిందే. దానికి సమాధానం ఇచ్చిన రోజే చంద్రబాబుపై మరోసారి నిప్పులు చెరిగారు జగన్. ఇచ్చిన హామీలు అమలు చేయని చంద్రబాబును ఉరితీసినా తప్పు లేదన్నారు. ఇంకోసారి కాలర్ పట్టుకుని నేతలను నిలదీయాలని చెప్పారు. ఇలా ప్రజలను రెచ్చగొట్టేలా జగన్ మాట్లాడుతున్నారని.. అందుకే ఆ పార్టీ పై చర్యలు తీసుకోవాలని కోరుతున్నారు టీడీపీ నేతలు. ఈనెల 9 నుంచి ఇప్పటి వరకు ఎన్నికల ప్రచార కార్యక్రమాన్ని సాక్షి టీవీలో ప్రసారం చేసినందుకుగాను చర్యలు తీసుకోనున్నట్లు సమాచారం. ఎన్నికల సమయంలో ప్రసారం చేయడం ఎన్నికల ప్రవర్తనా నియమావళిని ఉల్లంఘించినట్లుగానే భావిస్తున్నారు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*