ఏచూరీ అధికారంలోకి రావాలన్న బీజేపీ మంత్రిWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
కేంద్ర మంత్రి అరుణ్ జైట్లీ, సిపిఎం జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి సీతారాం ఏచూరిలు మంచి స్నేహితులు. యూనివర్సిటీ స్థాయి నుంచే వారిద్దరి మధ్య మంచి సంబంధాలున్నాయి. రాజ్యసభ సభ్యుడిగా 12 ఏళ్ల పాటు ఉన్న ఏచూరికి సభ్యులంతా వీడ్కోలు పలికారు. ఈ సందర్భంగా మాట్లాడిన ఆర్థిక మంత్రి అరుణ్ జైట్లీ.. ఏచూరి గురించి తన మనసులోని మాటను బయటపెట్టారు. ఏచూరి అధికారంలోకి వస్తే బాగుంటుందని కోరారు. సభాద్యక్షుడు ఉపరాష్ట్రపతి హమీద్‌ అన్సారి వీడ్కోలు జరిగింది. ఉప రాష్ట్రపతి వెంకయ్యనాయుడు ఆయన స్థానంలో బాధ్యతలు తీసుకున్నారు. హడావుడిగా చట్టాలు రాకుండా నిరోధించడంలో రాజ్యసభ తన పాత్రను నిర్వహిచాలని కోరారు పలువురు ఈ సందర్భంగా హమీద్ అన్సారీ. యూనివర్సిటీ రోజుల నుంచి మేమిద్దరం అధ్యాపకులం. ప్రతి చర్చలోను సీతారాం ఏచూరీ పాల్గొనేవారని చెప్పారు అరుణ్ జైట్లీ. సభలో చర్చల స్థాయి పెరగడానికి ఏచూరి దోహదం చేశారని గుర్తు చేశారు. కానీ మాటల మధ్యలో ఏచూరి ఎప్పుడూ అధికారంలో లేరు. అందుకే ఆదర్శ దృక్పథంతో ప్రతిదానిపై ఆచరణ సాధ్యం గాని చాలా సూచనలు చేస్తుంటారు. ఎప్పటికైనా ఏచూరి అధికారంలోకి రావాలని కోరాడు కేంద్ర మంత్రి. అది జరిగే పని కాదని తెలిసినా… ఊరుకోలేదు. ఏచూరి ఏదో ఒక పార్టీకే గాక దేశానికి నాయకుడని ఇంకోవైపు ప్రతిపక్ష నేత గులాం నబీ ఆజాద్‌ తదితర నేతలు ప్రశంసించారు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*