పురందరేశ్వరికి ఏపీ కమలం పగ్గాలుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
        కేంద్ర మాజీ మంత్రి, బీజేపీ జాతీయ మహిళా మోర్చా అధ్యక్షురాలు పురందరేశ్వరికి మంచి టైమ్ వచ్చినట్లుంది. ఎన్టీఆర్ కుమార్తె అయిన ఆమెకు ఏపీ బీజేపీ పగ్గాలు అప్పగించనున్నారు. ప్రధాని మోడీ, అమిత్ షాలు కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు సమాచారం. రెండుసార్లు ఎంపీ అయిన పురందరేశ్వరి కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వంలో మంత్రిగా పని చేసారు. మూడోసారి ఎంపీగా రాజంపేటలో పోటీ చేసి పరాజయం పాలయ్యారు. పురందేశ్వరి భర్త దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు రెండుసార్లు ఎమ్మెల్యేగా పని చేశారు. మరోవైపు వారి కుమారుడు హితేష్ చెంచురామ్ ను ఎమ్మెల్యేగా రంగంలోకి దింపనున్నారు.  
       వెంకయ్యను రాజకీయాల నుంచి తప్పించడంతో ఏపీలో కీలక బాధ్యతలను అదే సామాజిక వర్గానికి అప్పగించే ఆలోచన చేస్తోంది బీజేపీ. కంభంపాటి హరిబాబు అదే సామాజిక వర్గం నేత. ఆయన ఏపీ బీజేపీ బాధ్యతలను నిర్వహిస్తున్నాడు. కానీ ఎక్కడా హడావుడి లేదు. వైజాగ్ కే ఆయన తన సేవలను పరిమితం చేస్తున్నాడు. కాస్తంత దూకుడుగా వ్యవహరించే నేతను ఎంపిక చేయాలనే ఆలోచనతో పురందరేశ్వరి వైపు మోడీ మొగ్గు చూపుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. అన్న ఎన్టీఆర్ కుమార్తె అంటూ స్థానిక నేతలు ఇచ్చిన ఫీడ్ బ్యాక్ ను మోడీ, అమిత్ షాలు సరిగా అర్థం చేసుకోలేదంటున్నారు. సోము వీర్రాజు, రామ్ మాధవ్ లాంటి వారు ఇచ్చిన నివేదికలు చూసి పురందరేశ్వరి వైపు మొగ్గు చూపితే ఏపీలో బీజేపీ పుట్టి మునుగుతుందనే వాదన వస్తోంది. మరోవైపు కాపు సామాజిక వర్గ నేతలను అధ్యక్షులుగా పెట్టే ఆలోచన చేస్తోంది బీజేపీ అధిష్టానం. కంభంపాటిని తప్పించి త్వరలోనే బీజేపీకి కొత్త నీరును తీసుకురానుంది. ఎన్టీఆర్ కుమార్తెను రంగంలోకి దించితే..అటు టీడీపీ అధ్యక్షుడు, సి.ఎం చంద్రబాబునాయుడును గట్టిగా ఎదుర్కుంటారనే వాదన సాగుతోంది. అందుకే ఆమెకు పార్టీ కిరీటం అప్పగించనున్నట్లు సమాచారం వస్తోంది. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*