సోనియా గాంధీని జనాలు నమ్మడం లేదటWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
        కాంగ్రెస్ అధినేత్రి సోనియాగాంధీని జనాలు నమ్మడం లేదన్నారు గుజరాత్ ముఖ్యమంత్రి విజయ్ రూపానీ. అందుకే ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు బీజేపీలో చేరుతున్నారని చెప్పారు. రాజ్యసభ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత అహ్మద్ పటేల్ ను బరిలోకి దించింది. ఆయన గెలవాలంటే కచ్చితంగా 47 మంది ఎమ్మెల్యేల మద్దతు కావాలి. కానీ ఇప్పుడు ఆ పార్టీకి 40 మంది ఎమ్మెల్యేలే ఉన్నారు. ఆరుగురు ఇప్పటికే కాంగ్రెస్ ను వీడగా..మరికొందరు అదే బాటలో ఉన్నారు. దీంతో మీడియా ముందుకు వచ్చిన గుజరాత్ సి.ఎం కాంగ్రెస్ అధినేత్రి సోనియమ్మ పై కారాలు మిరియాలు నూరారు. రాష్ట్రం వరదలతో అల్లకల్లోలం అవుతుంటే సోనియాకు పట్టడం లేదన్నారు. ఇవన్నీ మరిచిపోయి..తమ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలతో బెంగళూరులో క్యాంప్ రాజకీయాలు చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు. 
     కొడుకు రాహుల్ గాంధీ కోసం కాంగ్రెస్ ను ఓడిస్తున్నారని చెప్పారు. రాహుల్ సమర్థుడైతే బాగానే ఉండేది. అది కాకపోవడంతో కాంగ్రెస్ పుట్టి మునుగుతుందని చెప్పారు గుజరాత్ సి.ఎం. కాంగ్రెస్ పార్టీని సోనియాగాంధీ నామరూపాలు లేకుండా చేస్తున్నారనీ, రాహుల్ పట్ల ఆమెకున్న పుత్ర ప్రేమే దీనికి కారణమన్నారు. కాంగ్రెస్ పాలనను ఏ ఒక్కరూ కోరుకోవడం లేదన్నారు సి.ఎం. కాంగ్రెస్ పార్టీ 40 మంది ఎమ్మెల్యేలను బెంగళూరు రిసార్ట్‌కు తరలించడాన్ని విజయ్ రూపానీ తప్పుపట్టారు. 
        కాంగ్రెస్ వ్యూహాత్మకంగా వ్యవహరించకపోతే మరికొంత మంది నేతలు జారేవారు. కానీ ఇప్పుడు మరింతగా హస్తం పార్టీ జాగ్రత్త పడుతోంది. తమ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు ఎవరూ పోన్లల్లోను మాట్లాడకుండా కట్టడి చేస్తుందట. అయినా బీజేపీ నేతలు తమ ప్రయత్నాలను ముమ్మరంగానే చేస్తున్నట్లు సమాచారం. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*