శిల్పా మోహన్ రెడ్డి పై నాన్ లోకల్ పిడుగుWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
నంద్యాల ఉప ఎన్నికల్లో అసలు కంటే కొసరు రంజుగా ఉంటోంది. అదే బాగా ప్రచారం పొందుతోంది. ఫలితంగా ఆసక్తికర చర్చ సాగుతోంది. నంద్యాల ఉప ఎన్నికల్లో గెలుపు కోసం టీడీపీ, వైసీపీలు తమ శక్తిమేర పావులు కదుపుతున్నాయి. అంది వచ్చే ఎలాంటి చిన్న అవకాశాన్ని ఎవరూ వదలడం లేదు. ఏవీ సుబ్బారెడ్డి, మంత్రి అఖిల ప్రియల మధ్య చిన్న అభిప్రాయ భేదాలు వచ్చాయి. అంతే చిలువలు పలవలుగా చేసి ఓ వర్గం మీడియా విపరీతంగా ప్రచారం చేసింది. ఫలితంగా వారిద్దరు ఇక కొట్టుకుంటారనే బిల్డప్ ఇచ్చాయి. టీ కప్పులో తుఫాన్ లో రెండు రోజుల్లోనే అది పోయింది. ఇద్దరు బాగానే కలిసి టీడీపీ విజయానికి ప్రచారం చేస్తున్నారు. అంతా సర్దుకుంది. 
                 ఇప్పుడు జనాలంతే ఆ సంగతిని మర్చి పోయారు. ఇప్పుడు కొత్త సంగతి వచ్చింది. భూమా నాగిరెడ్డి ఆళ్లగడ్డకు చెందిన వారని..ఆయన నంద్యాలకు వలస వచ్చారని ప్రచారం చేస్తోంది వైసీపీ. ఇందుకు విరుగుడుగా టీడీపీ నేతలు సరికొత్త అస్త్రాన్ని బయటకు తీశారు. కడప జిల్లాకు చెందిన శిల్పా మోహన్ రెడ్డి బతుకు తెరువు కోసం నంద్యాలకు వచ్చిన సంగతిని గుర్తు చేస్తున్నారు. అసలు నాన్ లోకల్ అంటే శిల్పానే అని..అందుకే లోకల్ వ్యక్తి భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి..నాన్ లోకల్ శిల్పాకు పోటీ అంటూ ప్రచారం చేస్తున్నాయి. దీంతో ఇప్పటి వరకు శిల్పా కడప జిల్లాకు చెందిన వారికి సైతం తెలిసిపోయింది. ఫలితంగా నాన్ లోకల్ వారికి ఎందుకు ఓటేయాలనే చర్చ బాగా సాగుతోంది. ఇది టీడీపీకి వరమయ్యేలా ఉంది. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*