జబర్దస్త్ నుంచి తప్పుకున్న రోజాWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
ఈటీవీలో ప్రసారమవుతున్న జబర్దస్త్ షో నుంచి తప్పుకున్నారు నగరి ఎమ్మెల్యే, వైసీపీనేత రోజా. అందుకే గురువారం ప్రసారమైన రోజా స్థానంలో నాగబాబు తనయ నిహారిక వచ్చారు. రోజా కంటే ఎక్కువగా ఎంటర్ టైయిన్ మెంట్ ఇచ్చారు నిహారిక. చిన్న పిల్ల కావడంతో పలుసీన్స్ ను నవ్వు ఆపుకోలేకపోతున్నారామె. ఆది వేసిన పంచ్ లకు నవ్వలేక కాస్తంత గ్యాప్ ఇవ్వాలని కోరేంత వరకు ఎంజాయ్ మెంట్ వెళ్లింది. పంచ్ లతో ఆకట్టుకునే ఆది మరోసారి అదే పని చేశాడు.  
              ఎమ్మెల్యేగా గౌరవ ప్రదమైన స్థానంలో ఉన్న రోజా జబర్దస్త్ షో నుంచి తప్పుకోమని వైసీపీ ఎన్నికల సలహాదారు ప్రశాంత్ కిషోర్ జగన్ కు చెప్పినట్లు సమాచారం. అందుకే ఆమెను ఆ షో నుంచి మానుకోవాలని సూచించారట. తప్పనిసరి పరిస్థితుల్లోనే ఆమెకు ఇష్టం లేకపోయినా ఇప్పుడు ఆ షో నుంచి తప్పుకున్నారు రోజా. మల్లెమాల ప్రజెంట్ చేస్తున్న ఈ షో పై ఎన్ని విమర్శలు వచ్చినా రోజా తప్పుకోలేదు. కానీ ఇప్పుడు ఏకంగా జగన్ రంగంలోకి దిగడంతో తప్పుకోవాల్సి వచ్చిందంటున్నారు. ఇప్పటికైనా డాన్స్ లు గట్రా మానేస్తే ఎమ్మెల్యేకు ఉండాల్సిన గౌరవం ఉంటుందంటున్నారు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*