ట్రంప్ తో భేటీ కానున్న మోడీWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
మరోసారి అమెరికాకు వెళ్లారు ప్రధాని నరేంద్రమోడీ. అమెరికా అధ్యక్షుడుగా బాధ్యతలు చేపట్టిన డోనాల్డ్‌ ట్రంప్‌తో కలిసి మోడీ డిన్నర్‌ చేయనున్నారు. ఇలా ట్రంప్‌తో డిన్నర్‌ చేయనున్న తొలి విదేశీ నేత ప్రధాని మోడీనే కానుండటం విశేషం. సుమారు ఐదు గంటలపాటు ప్రధాని మోడీ, ట్రంప్‌ భేటీ కానున్నారు. ఒక నేతతో ఇంత పెద్ద మొత్తం సమయం కేటాయించనుండటం ట్రంప్‌కు ఇదే తొలిసారి కానుంది. ట్రంప్ తో సానుకూలంగా, స్నేహభావంతో ఉంటాయని, ఒకే కుటుంబాన్ని తలపిస్తాయని వైట్‌హౌస్‌ మీడియా వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
     మోడీ పర్యటనలో దౌత్యపరమైన విషయాలతోపాటు ద్వైపాక్షిక సంబంధాల విషయంలో చర్చ జరగనుంది. సోమవారం వీరిద్దరి మధ్య భేటీ జరగనుంది. ఇరు దేశాల సంబంధాలపై ట్రంప్‌, మోడీ మధ్య చర్చల తర్వాత కాక్‌టెయిల్‌ రిసెప్షన్‌ ఉంటుంది. ఈ సమావేశం తమ శ్వేత సౌదం చాలా ప్రాముఖ్యమైనదిగా భావిస్తోందని చెప్పారు అక్కడి అధికారులు. తమకు రెడ్‌ కార్పెట్‌తో స్వాగతం సిద్ధం చేయాలని ఆదేశాలు ఉన్నట్లు వారు తెలిపారు. ప్రధాని నరేంద్రమోడీ తొలిగా పోర్చుగల్‌లో పర్యటించనున్నారు. ఆ తర్వాత అమెరికాలో రెండు రోజులు పర్యటించి ట్రంప్‌తోపాటు వివిధ సంస్థల సీఈవోలతో భేటీ అవుతారు. చివరిగా నెదర్లాండ్‌ పర్యటనకు వెళ్లనున్నారు మోడీ. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*