ఐవైఆర్ కోపానికి కారణం అదేనటWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
ఏపీ సిఎస్ గా పదవి కాలాన్ని పొడిగించాలని సి.ఎం చంద్రబాబును కోరారట ఐవైఆర్ కృష్ణారావు. అందులో తాను హైదరాబాద్ కేంద్రంగా పని చేస్తాననే కండీషన్ పెట్టారట. అప్పటికే ఏపీ ప్రజా ప్రతినిధులు, ఉద్యోగులు అంతా అమరావతికి చేరుకుంటున్నారు. ఇలాంటి సమయంలో తనకే కండీషన్లు పెట్టడం బాబుకు నచ్చలేదట. విషయం ఏదైనా ఆయన ప్రతిపాదనకు చంద్రబాబు ఒప్పుకోలేదు. కనీసం ఏడాది పాటు అయినా తన  పదవిని పొడిగించాలని కోరినా ససేమిరా అన్నారు బాబు. దీంతో ఐవైఆర్ కు చంద్రబాబు పై కోపం పెరిగిందట. ఎలాగైనా తన కసి తీర్చుకోవాలని మనసులో అనుకున్నాడట. ఇక వెనుక్కుతగ్గులేదు. వైరి పార్టీ నేతలతో మాట్లాడటమే కాదు..వారు టీడీపీ, చంద్రబాబుకు వ్యతిరేకంగా పెట్టిన పోస్టింగ్ లను చూసేవారు. వాటిని తన పేస్ బుక్ లో షేర్ చేసేవాడు. దీంతో చంద్రబాబుకే కాదు…టీడీపీ సీనియర్లకు కోపం వచ్చింది. అదేంటి. అలా చేయకూడదు కదా. ఎందుకు చేస్తున్నావని ప్రశ్నిస్తే. నన్నే ప్రశ్నిస్తారా అంటూ ఉడికిపోయేవాడట. ఈ విషయంతెలుసుకున్న చంద్రబాబునాయుడు ఆయనకు అసలు అపాయింట్ మెంట్ ఇవ్వకుండా ఆపారట. ఏదో కొన్నాళ్ల పాటు తన వద్ద పని చేశాడనే ఆలోచనతో ఏరీ కోరి బ్రాహ్మ‌ణ కార్పొరేష‌న్ చైర్మ‌న్‌గా నియ‌మిస్తే తిన్న ఇంటి వాసాలు లెక్కపెట్టడం చంద్రబాబుకు నచ్చలేదంటున్నారు. అందుకే పక్కనపెట్టారనే చర్చ సాగుతోంది. బ్రాహ్మణ కార్పోరేషన్ ఛైర్మన్ నుంచి తొలగించినా ఆయనలో ఇంకా అహం తగ్గలేదంటున్నారు. ఎన్నాళ్టి నుంచో పార్టీలో ఉన్న వారిని కాదని..ఆయన పదవి ఇస్తే ఇలా చేస్తారా అంటూ మండిపడుతున్నారు తెలుగు తమ్ముళ్లు. ఏదైనా ఇక మీదట నోరు జారితే ఊరుకోబోమని చెబుతున్నారు.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*