కోహ్లీ సంగతి చూడాలన్న సఫారీ కెప్టెన్Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
చాంపియన్స్‌ ట్రోఫీ ఫైనల్లో పాక్ గెలవాలంటే భారత కెప్టెన్ విరాట్‌ కోహ్లిని కట్టడి చేయాలన్నారు సఫారీ కెప్టెన్ ఏబీ డివిలియర్స్. అప్పుడే పాకిస్తాన్ కు విజయం వరిస్తుందన్నారు. లేకపోతే కష్టాలు తప్పవని హెచ్చిరించాడు. కోహ్లీ ప్రపంచంలోనే అత్యత్తుమ బ్యాట్స్ మెన్ ఇందులో ఎలాంటి సందేహాం లేదు. పాక్ బౌలింగ్ లో మెరుపులు ఉండాలి. బ్యాటింగ్ లో భారత్ కు మించిన వారు లేరు. అందుకే పాక్ చాలాజాగ్రత్తగా ఆడాలన్నారు. 
         కోహ్లీ గతంలోలా దూకుడుగా లేడని… కానీ ఆటలో అదే దూకుడు ఉందన్నారు ఏబీ. ఖాళీల్లోంచి బంతిని కొట్టడంలో కోహ్లీ తర్వాతనే మిగతా వారని చెప్పారు డివిలియర్స్. ఒత్తిడిలో బాగా ఆడటం కోహ్లీ విజయరహస్యమని చెప్పారు. కోహ్లీ ఆటను చూడటానికి తాను చాలా ఆసక్తి చూపిస్తానని చెప్పాడు సఫారీ కెప్టెన్. మరోవైపు కోహ్లీ పైనా పాక్ గురి పెట్టింది. అతనికి అనేక రకాల బంతులు వేయాలని ముందుగానే ప్లానే చేసింది పాక్ టీమ్. అవన్నీ మైదానంలో ఫలిస్తాయో లేదో తెలియదు గానీ.. పాక్ చాలా ఒత్తిడిలో ఆడుతుందన్నది నిజం.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*