పాక్ తో మ్యాచ్ లు వద్దన్న బీజేపీ అధినేతWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
క్రికెట్ మ్యాచ్ ల పై మాట్లాడారు బిజెపి అధ్యక్షుడు అమిత్ షా. చాంపియన్స్ ట్రోపీలో ఇరుదేశాలు ఆడటం సరే. కానీ ఇరు దేశాల మధ్య ద్వైపాక్షిక సిరీస్ లు మాత్రం వద్దన్నారాయన. కేంద్ర క్రీడల మంత్రి విజయ్ గోయల్ దాదాపు ఇదే అభిప్రాయం వ్యక్తం చేశారు.. ఇప్పుడు అమిత్ షా కూడా ఇదే మాట చెబుతున్నారు. పాకిస్తాన్ ఉగ్రవాదాన్ని ప్రోత్సహిస్తోంది. దానిని ఆపేవరకు ఈ ద్వైపాక్షిక సిరీస్ ఉండరాదని అమిత్ చెప్పారు. 2007 నుంచి రెండు దేశాల మద్య నేరుగా సిరీస్ ఉండడం లేదు. ఫలితంగా వరల్డ్ ర్యాంకుకు ఎసరు వస్తోంది. మహిళా క్రికెట్ టోర్నమెంట్ లు రద్దు చేయడంతో అదనంగా మరిన్ని మ్యాచ్ లు ఆడాల్సి వచ్చింది భారత్. ఇప్పుడు అంతా క్రికెట్ క్రికెట్ అంటున్నారు. పాక్ ఓడి భారత్ గెలిస్తే సంబరాలు చేసుకునేందుకు సిద్దమయ్యారు.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*