దాసరికి మళ్లీ సర్జరీWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
దర్శకరత్న దాసరి నారాయణరావు ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమిస్తుందట. గత ఐదు నెలల్లో రెండుసార్లు ఆయనకు ఆపరేషన్ నిర్వహించారు కిమ్స్ వైద్యులు. గతంలో ఆరోగ్యం పాడవడంతో కిమ్స్ లో చేరారాయన. ఆసుపత్రిలో ఉన్న ఆయనకు గ్యాస్ట్రిక్ సమస్యకు విరుడుగా ఆపరేషన్ చేసారు. మరోసారి ఆయన ఆసుపత్రిలో చేరడంతో ఆయన అభిమానులు ఆందోలన చెందుతున్నారు. ఈనెల 19న దాసరికి ఆపరేషన్ నిర్వహించగా.. ప్రస్తుతం అది ఇన్ పెక్షన్ దారితీసిందంటున్నారు. ఫలితంగా దాసరి ఆరోగ్యం ప్రమాదకంగా మారిందని వైద్యులు చెబుతున్నారు. ఇంకోవైపు ఏపీ సి.ఎం చంద్రబాబునాయుడు, తెలంగాణ సి.ఎం కేసీఆర్ లు దాసరి ఆరోగ్యం గురించి ఆరా తీసారు. మెగాస్టార్ చిరంజీవి, పవన్ కల్యాణ్ తదితరులు కిమ్స్ వైద్యులకు ఫోన్ చేసి మరీ ఆయన ఆరోగ్యం పై ఆరా తీశారు.
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*