జానారెడ్డికి కోపమొచ్చింది…Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
తెలంగాణ సర్కార్ తీసుకుంటున్న ప్రజా వ్యతిరేక విధానాల పై చర్చించేందుకు అసెంబ్లీ కమిటీలో హాల్ లో సమావేశమైంది సిఎల్పీ. ఈ సమావేశానికి హజరైన నేతలు ప్రభుత్వ తీరును తప్పు పట్టారు. నల్గొండలో ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి వర్గీయుల పై టీఆర్ఎస్ కార్యకర్తలు దాడి చేసినా పోలీసులు పెద్దగా పట్టించుకోలేదన్నారు. పోలీసుల తీరు మారాలని కోరారు. సిఎల్పీ భేటీ తర్వాత నేతలు జానారెడ్డి, ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డిలు మీడియాతో మాట్లాడారు. సి.ఎం కేసీఆర్ ను ఏనాడు ఒక్క మాట అనని జానారెడ్డికి బాగా కోపం వచ్చినట్లుంది. ఇది మంచి పద్ధతి కాదని సర్కారుకు హితవు పలికారు. రాబోయే రోజుల్లో పోలీసులు గానీ గులాబీ నేతలు గానీ పద్ధతి మార్చుకోక పోతే ధీటుగా ఎదుర్కుంటామని హెచ్చరించారు. రాష్ట్రం నా జాగీర్ అంటే కుదరదు. పోలీసులు ఇష్టం వచ్చినట్లు వ్యవహరించడం వల్ల అందరం ఇబ్బంది పడతాం. మేము అధికారంలోకి వచ్చాక వడ్డీతో సహా తీరుస్తామన్నారు సిఎల్పీ నేత జానారెడ్డి అన్నారు. కేసీఆర్ ను పల్లెత్తు మాట అనని జానారెడ్డి ఇలా మాట్లారేంటబ్బా అని అంతా అవాక్కయ్యారు. గతంలోనే ఇలా జానారెడ్డి మాట్లాడి ఉంటే అసెంబ్లీ నుంచి కాంగ్రెస్ నేతలను సస్పెండ్ చేసే వారు కాదని..ఎమ్మెల్యేలు పార్టీ మారే వారు కాదనే చర్చ సాగుతోంది. ఏదైమైనా జానారెడ్డి సరైననాయకుడిగా మాట్లాడారు. అంతకంటే మాకు కావాల్సిందేముందని చెబుతున్నారు ఆ పార్టీ నేతలు. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*