మళ్లీ బిజీ అయిన సమంతWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.
నాగచైతన్యతో పెళ్లి అనుకున్నాక అందాల భామ సమంత ఆఫర్లు తగ్గాయనే ప్రచారముంది. అక్కినేని ఇంట కోడలిగా అడుగుపెడుతున్న సమంతకు హీరోయిన్ గా ఆఫర్స్ ఇచ్చే ధైర్యం ఏ నిర్మాతలకు లేదనే వాదన వచ్చింది. చైతూతో సమంతకు ఉన్న ప్రేమాయణం బయట పడ్డప్పటి నుండి ఇదేరకమైన ప్రచారం జరిగింది. నిజంగానే ‘జనతా గ్యారేజ్’ తర్వాత సమంత మరే ఇతర టాలీవుడ్ సినిమాకి సైన్ చెయ్యలేదు. తెలుగులో సినిమాలు ఒప్పుకోకపోయినా తమిళంలో సినిమాలు చేసుకుంటూ సమంత అక్కడ బిజీ అయ్యింది.
           ఇప్పుడు తీరు మారింది. నాగచైతన్యతో గత జనవరిలో ఎంగేజ్మెంట్ అయ్యాక సమంత ఒక్కసారిగా టాలీవుడ్ లోను బిజీ అయ్యింది. నాగార్జున కీ రోల్ పోషిస్తున్న ‘రాజుగారి గది 2’ లో ఒక పాత్రకు ఎంపికైన సమంత వెంటనే సుకుమార్ – రామ్ చరణ్ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కే చిత్రానికి సైన్ చేసింది. అంతేకాదు మహానటి సావిత్రి బయోపిక్ లోను ఒక ముఖ్యపాత్రకి ఎంపికైంది. మరి ఒకేసారి మూడు సినిమాలతో టాలీవుడ్ షూటింగ్స్ లో పాల్గొంటూ బిజీ అయిన సమ్ అటు తమిళంలో ఒప్పుకున్న చిత్రాల్లో నటిస్తూ క్షణం తీరిక లేకుండా గడిపేస్తుంది.
             టాలీవుడ్ చిత్రాల్లో బిజీగా వున్న సమంత ఇప్పుడు వచ్చే నెల నుండి తమిళంలో విజయ్ కి జోడిగా అట్లీ డైరెక్షన్లో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం కోసం వెళుతుందట. ఈ సినిమాలో విజయ్ మూడు పాత్రలు పోషిస్తున్నాడు. ఇక ఈ చిత్రంలో విజయ్ ఒక్కో పాత్రకి ఒక్కో హీరోయిన్ ని ఎంపిక చేశారు. నిత్యామీనన్, కాజల్, సమంతలు హీరోయిన్స్ గా తీసుకున్న చిత్ర యూనిట్ ఇప్పటికే నిత్యామీనన్ తో ఉన్న సీన్స్ ని షూట్ చేశారని తెలుస్తోంది. మరోవైపు కాజల్ కు సంబందించిన సీన్స్ షూట్ చేస్తున్నారని సమాచారం. ఇక మిగిలింది సమంత ఆ సినిమా షూటింగ్ లో జాయిన్ కావడమే. మరి ఇన్ని సినిమాలతో అంత బిజీగా వున్న సమంత, నాగచైతన్యతో పెళ్లికి ఎప్పుడు రెడీ అవుతుందో మరి. 
Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*