మే8న కాలిఫోర్నియాకి బాబు..!Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబునాయుడు కాలిఫోర్నియాకి వెళ్లనున్నారు. యూఎస్ ఇండియా బిజినెస్ కౌన్సిల్ (యూఎస్ ఐబీసీ) అవార్డు తీసుకొనేందుకు ఆయన అమెరికా షెడ్యూల్ సిద్ధం చేసుకున్నారు. ఈ అవార్డు తీసుకోవడానికి ఆ ఏడాది మే8న అక్కడికి వెళ్లనున్నారు. అవార్డు అనేది ప్రధానోద్దేశమైనా… టూర్ ని రాష్ట్రానికి ఉపయోగపడేలా ప్రణాళికలు రెడీ చేస్తున్నట్లు తెలుస్తుంది. అక్కడి పారిశ్రామిక వేత్తలతో ఒక సమావేశం కూడా నిర్వహించాలనే ఆలోచనలో ఉన్నారట.. దాంతో కొంత మేరకైనా అమరావతికి పెట్టుబడులు తేవాలనేది ఈ ప్రణాళికా సారాంశం..  తెలుగు ఎన్నారైల కోసం ఏర్పాటు చేసిన సొసైటీ ‘ఏపీఎన్నార్టీ’ ఈ కార్యక్రమ ఏర్పటు బాధ్యత తీసుకుంది. ఈ మేరక సొసైటీ సీఈవో రవి వేమూరి సమావేశ ఏర్పటును పర్వవేక్షస్తున్నారు.. చీఫ్ కోఆర్డినేటర్ బుచ్చి రాంప్రసాద్ సైతం ఈ కార్యక్రమంలో నిమగ్నమయ్యారు.  ఎలగైన ఈ టూర్ ని విజయవంతం చేయాలని ఇటు ఏపీఎన్నార్టీ అటు తెలుగు దేశం మద్దతు దార్లు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*