దేవీశ్రీప్రసాద్‌ మోషన్‌ విడుదల చేసిన ఆలీWant create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

డైరెక్టర్‌ శ్రీ కిషోర్‌ దర్శకత్వంలో ఆర్‌ఓ క్రియేషన్స్‌ బ్యానర్‌పై మనోనందన్‌, భూపాల్‌, పూజా రామచంద్రన్‌ ప్రదాన తారాగణంగా థ్రిల్లర ఎంటర్‌ టైనర్‌ దేవిశ్రీప్రసాద్‌ సినిమాను ఆర్‌వి రాజు, ఆక్రోష్‌లు నిర్మించారు. కామెడియన్‌ దన్‌రాజ్‌ కీలక పాత్రలో నటించాడు. ఈ సినిమా మోషన్‌ పోస్టర్‌ను స్టార్‌ కామెడియన్‌ ఆలీ విడుదల చేశారు. ఈ సందర్భంగా అలీ మాట్లాడుతూ ధన్‌రాజ్‌తోపాటు ఇతర నటులతో నిర్మితమవుతున్న దేవిశ్రీప్రసాద్‌ సినిమా పెద్ద హిట్‌ అవుతుందని చెప్పారు. చిత్ర నిర్మాతలు ఆర్‌ వి రాజు, అక్రోష్‌ మాట్లాడుతూ చిత్రంలో ప్రతి సన్నివేశం ఆసక్తికరంగా తీర్చిదిద్దనట్టు తెలిపారు. ప్రస్తుతం సినిమా నిర్మాణంలోఉందని త్వరలోనే ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకువెళ్లనున్నట్టు వెల్లడించారు.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*